Điều chỉnh lộ trình tuyến xe buýt kế cận số 204: BX Lương Yên - Thị trấn Hồ (tỉnh Bắc Ninh)
Tên tuyến xe buýt: 204: Bến xe Lương Yên - Thị trấn Hồ (Tỉnh Bắc Ninh).
Điểm đầu cuối:
- Đầu A: Bến xe Lương Yên.
- Đầu B: Thị trấn Hồ (Thuận Thành - Bắc Ninh).
Lộ trình tuyến:
Chiều đi: Bến xe Lương Yên-Nguyễn Khoái-Trần Khánh Dư-Trần Quang Khải-Trần Nhật Duật-Điểm trung chuyển Long Biên-Trần Nhật Duật-Cầu Chương Dương-Nguyễn Văn Cừ-Nguyễn Văn Linh-Đường 181-Phố Keo-Đông Côi-Thị Trấn Hồ (Thuận Thành-Bắc Ninh).
Chiều về: Thị Trấn Hồ (Thuận Thành_Bắc Ninh)-Phố Keo-Đường 181-Nguyễn Văn Linh-Nguyễn Văn Cừ-Cầu Chương Dương-Trần Nhật Duật-Điểm trung chuyển Long Biên-Trần Nhật Duật-Trần Quang Khải-Trần Khánh Dư-Nguyễn Khoái-Bến xe Lương Yên.
Tần suất: Mở bến 05 giờ 20 phút; đóng bến 19 giờ 00
Các tin khác :