Từ ngày 23/4/2019 tạm ngừng phục vụ tuyến buýt không trợ giá số 71: Bến xe Mỹ Đình - Bến xe Sơn Tây trong 60 ngày.
Tuyến buýt 71 có lộ trình chạy:
Chiều đi: Bến xe Mỹ Đình - Phạm Hùng - đường Mễ Trì - Lê Quang Đạo - Đại lộ Thăng Long - Quốc lộ 21 - Chùa Thông - Bến xe Sơn Tây.
Chiều về: Bến xe Sơn Tây - quay đầu tại ngã ba Nghệ - Chùa Thông - Quốc lộ 21 - Đại lộ Thăng Long - Lê Quang Đạo - đường Mễ Trì - quay đầu tại khách sạn Keangnam - Phạm Hùng - quay đầu tại Ngã ba Phạm Hùng, Tôn Thất Thuyết - Phạm Hùng - Bến xe Mỹ Đình
Công ty cổ phần xe khách Hà Nội - Đơn vị vận hành tuyến buýt nói trên làm thủ tục thông báo tạm ngừng tuyến nêu trên tại các bến xe, các đơn vị có liên quan và hành khách sử dụng tuyến buýt 71 và hướng dẫn hành khách sử dụng tuyến buýt khác cho phù hợp.
Các tin khác :